top of page
Search

Hestaþing Mána og Brimfaxa 2024 - úrtaka fyrir Landsmót


Hestaþing Mána og Brimfaxa 2024, sem jafnframt var úrtaka fyrir Landsmót, fór fram miðvikudaginn 5.júní sl.

Við náðum að semja við veðurguðina um skikkanlegt veður og fór mótið vel fram.

Ánægjulegt var að sjá góða mætingu á áhorfendastæðin.

Máni á 4 fulltrúa á Landsmót og Brimfaxi á 1 fulltrúa, því eru efstu 4 Mána hestar úr forkeppni og efsti Brimfaxafélagi í hverjum flokki gjaldgengir á Landsmót.

Við þökkum fyrir gott mót.


Úrslit urðu eftirfarandi.


Pollaflokkur:

Andrea Lilja Reynisdóttir og Rafn frá Vöðlum

Auður María Ingadóttir og Sölvi frá Melabergi

Inga Birna Guðmundsdóttir og Flosi frá Melabergi.


B-flokkur forkeppni

  1. Útherji frá Blesastöðum 1A og Jóhanna Margrét Snorradóttir - Máni - 8,71

  2. Frontur frá Finnastöðum og Jóhanna Margrét Snorradóttir - Máni - 8,60

  3. Garún frá Þjóðólfshaga 1 og Jakob Svavar Sigurðsson - Máni - 8,56

  4. Gáski frá Svarfholti og Sunna Sigríður Guðmundsdóttir - Máni - 8,51

  5. Kristall frá Litlalandi og Gunnar Eyjólfsson - Máni - 8,32

  6. Siggi Sæm frá Þingholti og Sylvía Sól Magnúsdóttir - Brimfaxi - 8,02


A-flokkur forkeppni

  1. Prins frá Vöðlum og Jóhanna Margrét Snorradóttir - Máni - 8,52

  2. Hljómur frá Litlalandi og Bergey Gunnarsdóttir - Máni - 8,08


B-flokkur ungmenna forkeppni

  1. Glódís Líf Gunnarsdóttir og Goði frá Ketilsstöðum - Máni - 8,53

  2. Signý Sól Snorradóttir og Loki frá Lokinhömrum 1 - Máni - 8,39

  3. Emma Thorlacius og Halastjarna frá Forsæti - Máni - 8,30


Unglingaflokkur forkeppni

  1. Helena Rán Gunnarsdóttir og Kvartett frá Stóra-Ási - Máni - 8,38

  2. Lilja Rós Jónsdóttir og Safír frá Götu - Brimfaxi - 8,27 / 8,34

  3. Halldóra Rún Gísladóttir og Kjuði frá Þjóðólfshaga 1 - Brimfaxi - 8,19 / 8,22

  4. Elísa Rán Kjartansdóttir og Glaður frá Lækjamóti - Máni - 8,18/8,07

  5. Díana Ösp Káradóttir og Kappi frá Sámsstöðum - Brimfaxi - 8,11 / 8,16

  6. Rut Páldís Eiðsdóttir og Strengur frá Brú - Máni - 8,06 / 8,24

  7. Sindri Snær Magnússon og Stelpa frá Skáney - Brimfaxi - 8,01

  8. Júlíana Modzelewska og Arfur frá Eyjarhólum - Máni - 7,86 / 7,93

  9. Margeir Máni Þorgeirsson og Fjóla frá Vöðlum - Máni - 7,50


Unglingaflokkur úrslit

  1. Helena Rán Gunnarsdóttir og Kvartett frá Stóra-Ási - 8,56

  2. Rut Páldís Eiðsdóttir og Strengur frá Brú - 8,22

  3. Díana Ösp Káradóttir og Kappi frá Sámsstöðum - 8,16

  4. Elísa Rán Kjartansdóttir og Glaður frá Lækjamóti - 8,11

  5. Sindri Snær Magnússon og Stelpa frá Skáney - 7,83


Barnaflokkur forkeppni

  1. Snædís Huld Þorgeirsdóttir og Njörður frá Vöðlum - Máni - 8,23

  2. Heiða Dís Helgadóttir og Hríma frá Akureyri - Máni - 7,81


Barnaflokkur úrslit

  1. Snædís Huld Þorgeirsdóttir og Njörður frá Vöðlum - 8,33

  2. Heiða Dís Helgadóttir og Hríma frá Akureyri - 8,32


Við viljum biðja knapa sem ætla ekki að taka sæti á Landsmót að láta stjórn félagsins vita annars er gert ráð fyrir að knapi ætli á Landsmót fyrir hönd félagsins.


108 views0 comments

Recent Posts

See All

コメント


bottom of page